Club \/ăn |-|óa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Club \/ăn |-|óa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Similar topics
Latest topics
» Mu Giải Trí Season 2 Open Beta 13h 16/05/2012
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Wed May 16, 2012 4:25 pm by vinh206

» MU Giải Trí Season 6.2 Open Beta 08/05/2012
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Sun May 06, 2012 11:30 pm by vinh206

» MU Giải Trí SS 6.1 - Alpha Test 14h 04/05/2012
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Fri May 04, 2012 10:07 am by vinh206

» MU Giải Trí SS 6.2 - Alpha Test 14h 03/05/2012
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Thu May 03, 2012 1:26 pm by vinh206

» ck iu vk nhiu lam ak dung khoc nua nha vk iu
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Wed Nov 16, 2011 11:03 am by lynk_cao

» Lể Thành Hôn
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Thu Sep 01, 2011 5:44 pm by langtu_depzai

»  .....tai...ai
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Tue Aug 30, 2011 8:44 pm by lynk_cao

» Họp Văn Hoá
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Sun Aug 28, 2011 5:17 pm by langtu_depzai

» Thông Báo quan trọng
Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Sat Aug 20, 2011 3:09 pm by choy9999

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Share | 

Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
langtu_depzai
Nghiệp Dư
Nghiệp Dư
langtu_depzai

Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh...   Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh... Asdasd13Fri Jul 01, 2011 12:27 pm

Ngày xưa em khác bây giờ lắm

Em chả còn nhận ra đứa con gái ngoan hiền từng hiện diện trong em đâu nữa, mà chỉ còn lại một cái bóng vô hồn luôn thấy ngán ngẩm mọi thứ

Cảm ơn các anh, những người đã giúp em có được sự thay đổi này

Ngày trước em sống thẳng sống thật, nghĩ gì nói nấy

Nhưng kể từ khi được va chạm với các anh, em đã biết giả nai để nói ra những điều ngọt ngào có cánh. Mà thói đời nó thế, giả nai mãi lại thành thói quen.

Ngày trước cái gì em cũng gà mờ

Nhưng kể từ khi quen các anh, em lại thành ra con cáo già chuyện gì cũng tỏ.

Ngày trước em chả biết make up, gương mặt lúc nào cũng đơn giản, mộc mạc

Nhưng kể từ khi sánh bước cùng các anh, em đã biết đến phấn son, biết đến thẩm mĩ viện, biết đến những nơi đốt tiền vào cái đẹp. Cảm ơn các anh khi đã dạy em hiểu ở trên đời không có nhan sắc thì chả làm được gì hết, xấu đồng nghĩa với việc sớm muộn thì cũng bị mất người yêu.

Ngày trước em luôn thấy bằng lòng với những gì mình có

Nhưng kể từ khi tiếp xúc với đàn ông và những cám dỗ của họ, em lại biến thành một kẻ tham tiền tài và danh vọng. Bây giờ lúc nào em cũng cảm thấy thiếu mà chả biết thiếu cái gì.

Ngày trước em thích khóc thì khóc, thích cười thì cười

Nhưng kể từ khi ở cạnh các anh, em cười khi vui và cũng phải cười ngay cả khi em thấy buồn nữa. Cảm ơn các anh vì đã xoá sạch cái bản năng khóc vốn có trong con người của em.

Ngày xưa em ngốc nghếch bao nhiêu

Bây giờ em lại nham hiểm và tàn độc bấy nhiêu

Tất cả cũng nhờ có các anh đấy.

Đàn ông các anh còn sống ảo bỏ xừ, vậy sao còn chê con gái chúng em thích lừa tình?

Nói chung thì cũng chỉ là fake với nhau cả thôi =))

Chẳng phải chính các anh đã dạy em phải nhổ toẹt vào sự thật, chà đạp lên cái chân thành, cười khẩy với cuộc đời và quay lưng lại với xã hội hay sao?

Các anh - những người thầy giáo từng trải nghiệm đời sành sỏi, sâu sắc

Em - một con học trò ngu ngơ và ngoan ngoãn

Và tất nhiên mọi chuyện sẽ diễn ra như một kịch bản đã viết sẵn.

Nguy hiểm thật!

Tuy cuộc đời nó không xô đẩy em, nhưng lại chỉ cho em một hướng đi duy nhất, còn lại thì toàn là cạm bẫy.

Và anh giống như một người dẫn đường tận tuỵ

Các anh trách em ngu, trách em tồi.

Ừhm,

Vì em ngu nên em mới tin các anh mà.

Nhưng các anh nên hiểu một đứa con gái trở nên tồi khi nó tiếp xúc với những thằng con trai không kém cạnh.

Trước khi biết đến thế giới đàn ông, em thấy các anh thật to lớn, vĩ đại. Em đã từng mong tìm được một người trong mộng của mình.

Nhưng bây giờ biết rồi thì em thấy phụ nữ chúng em còn vĩ đại hơn.

Cảm ơn các anh nhiều lắm!

Nhờ có các anh mà một đứa con gái như em mới được lột xác như ngày hôm nay

Nhờ có sự dạy bảo và dìu dắt ấy mà giờ đây cuộc đời này đối với em đã dễ đi hơn dù nó gồ ghề hay bằng phẳng.

Nhờ đó mà em biết sống thủ đoạn và ích kỉ cho bản thân hơn.

Trời ơi, hình như em mắc nợ các anh nhiều quá, tính sao đây?

Thôi thì em sẽ cố gắng sống thật tốt, làm theo những gì em đã được học từ các anh nhé. Những điều các anh đã từng làm, từng đối xử với em, em sẽ thực hiện lại y như vậy.

Ôi, cảm ơn các anh, một nửa thế giới còn lại, những người đàn ông tuyệt vời của tạo hoá!

Em, thực sự đã thay đổi rồi....

thật là bựa qá

chuyện nó mất hay k thì liên qan thế đ" jì tới nhà mấy anh mà phải qan tâm thế

hay vì cũng lỡ "ôm show" một em chẳng còn cái jì để chấm mút cả nên đâm ra hận đời rồi lên Me sủa bậy bạ

nhục

thật là nhục

chẳng đáng là thằng đàn ông

các anh phải hiểu, phải thấm

k đứa cgái nào tự dưng biến thành đàn bà đc mấy anh ạh

tham gia vào cái quá trình biến đổi ấy có "công" của ai mấy anh cũng hiểu mà

thằng nào nhìn ng yêu mình cũng muốn xơi ngay lập tức mà to còi cái chuyện cgái phải giữ mình

dm

chúng nó mà giữ thật thì mấy anh lại k "phắn" ngay mà nhanh chân kiếm con khác thỏa mãn đc dục vọng trong ng mấy anh àh

chỉ tội mấy em nhỏ lơ ngơ k bik lí do vì sao mình bị đá

=))

sao lúc ấy mấy anh lại k viết 1 cái rss thật hay

xlỗi thật não nề

rằng...thì...là...bởi em còn trinh nên em bị đá

=))

giả tạo vlz mà cứ khoác lên mặt cái vẻ đạo mạo

kute thì kute đó nhưng là kute kiểu chó mấy anh ạh

lại có mấy anh hỏi ng ta thế này mới vui

"tôi có nên tiếp tục khi nàng chẳng còn trinh?"

=))

này anh

thế anh yêu chị ấy vì cái jì?

yêu vì tính cách hay vì cái màng trinh mỏng tang đó?

anh cưới chị ấy thì cái nết của chị ấy sẽ làm anh tự hào hay cái màng ấy sẽ đc anh đội lên đầu mà rêu rao khắp hang cùng ngõ hẻm?

.

anh thấy yêu cái màng ấy ák thì cứ vui vẻ mà vào nhà trẻ. chọn bé nào xinh xinh mang về nhốt trong chuồng đợi 18 năm sau cưới nhá

đảm bảo vs anh: zin 100% =))

tự hào thay n~ đấng đàn ông bây giờ thông minh tới mức đi dòm đít mà nhận xét về 1 con ng

ôi~

tự hào vãi
xhội bây h đâu thiếu n~ thằng chơi chán rồi bỏ

gái trinh đâu lắm cho mấy anh vờn

có chơi có chịu

cưới phải em nào k còn nguyên "tem, nhãn mác" thì cũng cứ ngậm bồ hòn làm ngọt thôi

có khi mấy em ấy còn cảm kích mà đội các anh lên đầu ýk chứ

=))

đàn bà k phải như đàn ông

tụi nó k lên giường vs kẻ nó k thix, vs ng nó k yêu

tụi nó danh giá hơn n~ thằng đàn ông k kiềm chế đc mình mà "vui vẻ" vs tất cả cgái tìm đến,bất kể có yêu hay k

ít nhất thì tụi nó cũng k phải cái máy làm tình chẳng hề biết nghĩ

bởi vậy nên tụi nó DANH GIÁ

hơn nhiều cái loại làm đĩ miễn phí mà k bik cúi mặt như kia

có ng nói

"thà lấy đĩ về làm vk hơn lấy vk về làm đĩ"

thông minh thì tự hiểu

vẫn biết đàn ông thì ích kỉ, đàn ông thì thích chứng tỏ

nhưng đến cái độ đi bàn luận, post blog, lập forum ầm ầm quanh cái chuyện đàn bà như thế nào nếu mất cái "ấy" thì rảnh qá r mấy anh ạh

một con đàn bà khi yêu anh tự khắc nó sẽ biết làm jì cho xứng vs anh

nếu nó đã mất cái này nó cũng sẽ bù lại cho mấy anh cái khác, gấp chục, gấp trăm

bởi cơ bản chẳng thằng đàn ông nào lỗ khi đc 1 con đàn bà yêu cả

nói thế k phải khuyến khích chị em cứ thả cửa cho thằng nào là cho thì chết mẹ

yêu thì yêu

phải biết dùng cái đầu mà nghĩ

con ng khác động vật ở chỗ đó

^^

đã lỡ đâm đầu vô tường 1 lần thì đừng dại mà ủi tiếp phát thứ 2

thân thể bèo nhèo lũ đàn ông nó chê mà có khi loạn óc lại tưởng chó là ng thì đi tiêu hết ^^

làm jì thì làm miễn đừng hối tiếc bởi ng ta trách mình có thể k nghe nhưng nếu bản thân tự trách thì có thể héo tàn 1 đời

đây là 1 bức thư của 1 đứa học trò yêu quý của Thạnh mà đả vô tình Thạnh đọc được

Một đứa con gái tồi khi nó đc tiếp xúc với 1 đứa con trai không kém cạnh...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» 2 hoàn cảnh 2 trái tim
» Khi đại nạn đến anh có thể nắm chặt tay em không
» Mặt Trái Của sự thật
Trang 1 trong tổng số 1 trang