Club \/ăn |-|óa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Club \/ăn |-|óa

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Similar topics
Latest topics
» Mu Giải Trí Season 2 Open Beta 13h 16/05/2012
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Wed May 16, 2012 4:25 pm by vinh206

» MU Giải Trí Season 6.2 Open Beta 08/05/2012
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Sun May 06, 2012 11:30 pm by vinh206

» MU Giải Trí SS 6.1 - Alpha Test 14h 04/05/2012
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Fri May 04, 2012 10:07 am by vinh206

» MU Giải Trí SS 6.2 - Alpha Test 14h 03/05/2012
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Thu May 03, 2012 1:26 pm by vinh206

» ck iu vk nhiu lam ak dung khoc nua nha vk iu
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Wed Nov 16, 2011 11:03 am by lynk_cao

» Lể Thành Hôn
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Thu Sep 01, 2011 5:44 pm by langtu_depzai

»  .....tai...ai
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Tue Aug 30, 2011 8:44 pm by lynk_cao

» Họp Văn Hoá
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Sun Aug 28, 2011 5:17 pm by langtu_depzai

» Thông Báo quan trọng
Tình bạn và tình yêu Asdasd13Sat Aug 20, 2011 3:09 pm by choy9999

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Share | 

Tình bạn và tình yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
pul
Vỡ Lòng
Vỡ Lòng

Tình bạn và tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình bạn và tình yêu   Tình bạn và tình yêu Asdasd13Sat May 21, 2011 4:57 pm

--------------------------------------------------------------------------------

0ShareTình bạn là khi bạn luôn mong muốn những điều tốt nhất đến với bạn bè mình. Tình yêu là khi bạn đem lại cho người ấy những gì tốt đẹp nhất

Tình bạn là những lần sánh vai lặng lẽ bên người bạn tin tưởng. Tình yêu là khi bạn cảm thấy trên thế giới này chỉ còn tồn tại mỗi hai người, bạn và người ấy.

Tình bạn là khi họ nhìn vào đôi mắt bạn, bạn biết họ quan tâm đến bạn nhường nào. Tình yêu là khi người ấy nhìn vào đôi mắt bạn, ánh mắt ấy sưởi ấm trái tim bạn.

Tình bạn luôn gần gũi mặc dù các bạn có ở xa nhau. Tình yêu là khi bạn vẫn cảm nhận hơi ấm, bàn tay của người ấy khi hai bạn không bên nhau.

Tình bạn luôn ngự trị trong tâm trí. Tình yêu luôn ngự trị trong tâm hồn.

Tình bạn là khi cần bạn luôn cố gắng để có mặt bên họ. Tình yêu là khi bạn sẵn sàng từ bỏ mọi thứ để được bên người ấy.

Tình bạn là nụ cười ấm áp trong mùa đông lạnh giá. Tình yêu là những cử chỉ, hành động ấm áp đem lại nhiều rung động trong trái tim.

Tình bạn có thể tồn tại mà không cần tình yêu. Tình yêu không thể sống nếu thiếu tình bạn.

Tình bạn

Có ai đó đã nói rằng : một người bạn thực sự là người bạn có thể cười cùng bạn khi bạn vui, cho bạn mượn bờ vai để tưa vào khi bạn muốn khóc, thậm chí có thể khóc cùng bạn…

Nếu một ngày nào đó, bạn cảm thấy thật buồn và muốn khóc…
Hãy gọi cho tôi !
Tôi không hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng bíêt đâu tôi sẽ khóc cùng bạn! ( Hay là tôi sẽ ngồi đó lau nước mắt cho bạn ? )

Nếu một ngày nào đó, bạn cảm thấy vô cùng đơn độc…
Hãy gọi cho tôi!
Tôi sẽ đến bên bạn, chỉ để im lặng không nói một lời, nhưng tôi muốn bạn biết rằng luôn có tôi bên cạnh.

Nếu một ngày nào đó, bạn phân vân trước quyết định của mình…
Hãy gọi cho tôi!
Tôi sẽ không quyết định thay bạn, nhưng có thể giúp bạn vững tâm hơn trước sự chọn lựa của mình.

Nếu một ngày nào đó, bạn gặp thất bại trong công việc…
Hãy gọi cho tôi!
Tôi sẽ không đem lại cho bạn một công việc mới, nhưng tôi sẽ giúp bạn tìm thấy một cánh cửa khác của sự thành công.

Nếu một ngày nào đó, bạn vô cùng đau khổ vì phạm sai lầm…
Hãy gọi cho tôi!
Tôi không thể sửa chữa sai lầm đó, nhưng tôi có thể giúp bạn nhận ra rằng những sai lầm sẽ giúp bạn trưởng thành và tự tin hơn.

Nếu một ngày nào đó, bạn lo sợ những điều tốt đẹp sẽ qua đi…
Hãy gọi cho tôi!
Tôi sẽ không níu giữ chúng lại, nhưng tôi giúp bạn hiểu rằng mọi việc đều có những điểm khởi đầu và kết thúc.

Nếu một ngày nào đó bạn trở nên bế tắc và tuyệt vọng…
Hãy gọi cho tôi!
Tôi không hứa sẽ làm bạn quên đi tất cả, nhưng tôi có thể giúp bạn tìm lại niềm tin trong cuộc sống.
Bạn đã yêu???
Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm.
Lúc đó,bạn đã yêu...
Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...
Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn thích thú với một email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi nhưng email thật dài của nhiều người khác

Lúc đó, bạn đã yêu...
Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...
Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...
Bạn luôn tự nhủ rằng ‘người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn

Lúc đó bạn đã yêu... người ấy..

Tình bạn và tình yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tình Yêu là Gì?
» tình yêu và lý trí
» Có một tình yêu như thế
Trang 1 trong tổng số 1 trang